ફક્ત 7 દિવસ આ ડ્રિન્ક લેશો તો તમારું વજન અડધું થઈ જશે, આજે જ શરૂ કરો

શેનું બને છે આ ડ્રિન્ક

લીંબુ-આદુના પીણાથી તમે વજન ઓછું કરી શકો છો.  આ સાથે, તે શરીરમાંથી ઝેર દૂર કરવા સાથે ચયાપચય વધારવામાં મદદ કરે છે. પેટની ચરબી, ઓછા સમયમાં વજન ઓછું કરવા માટે આદુ-લીંબુનું પીણું શ્રેષ્ઠ છે

વજન ઘટાડવા આપણે શું કરીએ?  પરંતુ સખત મહેનત કર્યા પછી પણ તમારું વજન તમે ઇચ્છો તેટલું ઓછું થતું નથી.  આનું મોટું કારણ એ છે કે તમે કસરત પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપશો પરંતુ આહારમાં થોડી રાહત આપશો. જેના કારણે તમારું વજન ઝડપથી ઓછું થતું નથી.

તંદુરસ્ત આહારની સાથે, તમારે આ ચરબી કટર પીણું પણ શામેલ કરવું જોઈએ. દરરોજ આ પીણાં સાથે તમારા દિવસની શરૂઆત કરો. વજન ઘટાડવા સાથે, શરીરમાંથી ઝેર પણ બહાર નીકળી જશે. આ પીણાં સાથે, ધ્યાનમાં રાખો કે તમારું આહાર ઉચ્ચ પ્રોટીન લો કાર્બ હોવું જોઈએ.

સૌ પ્રથમ એક ગ્લાસ નવશેકું પાણી લો.  લીંબુનો રસ અને આદુ નાખી બરાબર મિક્ષ કરી લો.  પછી તેને 5-7 મિનિટ માટે છોડી દો.  ત્યારબાદ તેમાં મધ ઉમેરીને તેનું સેવન કરો.

આયુર્વેદના ગ્રુપમાં જોડાઓક્લિક કરો
આયુર્વેદની ચેનલમાં જોડાઓક્લિક કરો

પીણું આ રીતે કામ કરશે

લીંબુના રસમાં હાજર વિટામિન સી તમારા શરીરને વધુ ચરબી બર્ન કરવામાં મદદ કરી શકે છે. ઉપરાંત, આવા તત્વો આદુમાં જોવા મળે છે, જેની સીધી અસર ચયાપચય પર પડે છે.  જ્યારે ચયાપચય વધે છે, ત્યારે ચરબી ગુમાવવી સરળ બને છે.  તેમાં કોઈ કેલરી હોતી નથી.

 

આયુર્વેદના ગ્રુપમાં જોડાઓક્લિક કરો
આયુર્વેદની ચેનલમાં જોડાઓક્લિક કરો

Leave a Comment

WhatsApp ગ્રૂપમાં જોડાવો!