આ સ્ટાર એ 2 મહિનામાં એટલું વજન ઉતાર્યું કે તમે વિશ્વાસ નહિ કરી શકો, તમે જાણશો તો તમારા પણ કોન્ફિડન્સ આવી જશે

બોલીવુડ હોય કે હોલીવુડ, જ્યારે બોડી ટ્રાન્સફોર્મેશનની વાત આવે છે, ત્યારે ચાહકો તેમના મનપસંદ સ્ટાર્સ સાથે જોડાયેલી દરેક બાબતો જાણવા માંગે છે. બોલિવૂડમાં આવા ઘણા સ્ટાર્સ છે જેમણે અદ્ભુત શરીર પરિવર્તન કર્યું છે અને ચાહકો દ્વારા ખૂબ વખાણ કરવામાં આવે છે પછી તે ફરદીન ખાન અથવા અદનાન સામી અથવા ગણેશ આચાર્ય હોય. 

આ બધા લોકોએ ગજબનું બોડી ટ્રાન્સફોર્મેશન કર્યું છે, જેમણે થોડા મહિનાઓમાં તેમના શરીર પરથી ચરબી દૂર કરી છે. તાજેતરમાં બીજા કોઈએ પણ બોડી ટ્રાન્સફોર્મેશન કર્યું છે, જેનાથી તમે સારી રીતે વાકેફ હશો. ચાલો જાણીએ કે આ વ્યક્તિ કોણ છે.

આદિત્ય નારાયણે પણ અદભૂત ફેરફાર કર્યો- આદિત્ય નારાયણ જે ગાયક, અભિનેતા અને હોસ્ટ તરીકે ‘ઇન્ડિયન આઇડલ 12’ નું નેતૃત્વ કરી રહ્યા છે, તેમણે પણ તેમના આશ્ચર્યજનક બોડી ટ્રાન્સફોરેશનને શેર કર્યું છે. નોંધનીય છે કે થોડા સમય પહેલા આદિત્ય કોરોનાનો ટેસ્ટ પોઝિટિવ આવ્યો હતો, 

જેના કારણે તેની હાલત વધુ ખરાબ થઈ ગઈ હતી. ઘરમાં રહેવાની સાથે સાથે તેનું વજન પણ ઘણું વધી ગયું અને તેનું પેટ બહાર આવી ગયું. આદિત્યએ પોતાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર તે સમયનો ફોટો પણ શેર કર્યો હતો. જો કે, હવે આદિત્ય નારાયણ સંપૂર્ણ રીતે ફિટ છે અને તેના પરફેક્ટ લૂકને તેના ચાહકો સાથે શેર કરી રહ્યા છે.

શારીરિક પરિવર્તન ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યું- આદિત્ય નારાયણે સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાનું શરીર પરિવર્તન શેર કર્યું છે, જેમાં તેણે બે તસવીરો દ્વારા પોતાની પોસ્ટ મૂકી છે. આ બે ચિત્રોમાંથી એકમાં આદિત્ય નારાયણનું પેટ બહાર દેખાય છે, જે એપ્રિલ મહિનાની તસવીર છે. 

આયુર્વેદના ગ્રુપમાં જોડાઓક્લિક કરો
આયુર્વેદની ચેનલમાં જોડાઓક્લિક કરો

દરમિયાન, આદિત્ય કોરોના સંક્રમિત થયો અને તેને હોમ ક્વોરેન્ટાઇનમાં રહેવાની ફરજ પડી. તે જ સમયે, આદિત્યએ કોરોનામાંથી સાજા થયા પછી બીજી તસવીર મૂકી છે, જેમાં તેણે વજન ઘટાડ્યું છે.

આદિત્યને જોયા બાદ ચાહકોએ આવી પ્રતિક્રિયા આપી હતી- આદિત્ય નારાયણના આ અદ્ભુત શરીર પરિવર્તનને જોઈને ચાહકો તેમજ સેલિબ્રિટીઓ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. આદિત્યના મિત્ર અને અભિનેતા વિક્રાંત મેસીએ આ બોડી ટ્રાન્સફોર્મેશનની પ્રશંસા કરી અને કહ્યું, ‘વાહ, વાહ, વાહ !!!!! નાનુ હલવાઈ થી નાનુ જલવાઈ. એ જ રીતે આદિત્યના ચાહકોએ પણ તેના શરીર વિશે કોમેન્ટ કરી છે.

2 મહિનામાં વજન ઘટાડયું- આદિત્ય નારાયણના ચાહકો પણ આ બોડી ટ્રાન્સફોર્મેશન જોઈને આશ્ચર્યચકિત છે અને તેને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પણ પ્રેમ મળી રહ્યો છે. ચાહકો પણ આશ્ચર્યચકિત છે કે આદિત્યએ બે મહિનામાં તેનું મોટું પેટ અને ઝડપી વજન કેવી રીતે ગુમાવ્યું.

આયુર્વેદના ગ્રુપમાં જોડાઓક્લિક કરો
આયુર્વેદની ચેનલમાં જોડાઓક્લિક કરો

કોરોના પોઝિટિવ આવ્યા બાદ આદિત્યએ કહ્યું કે કોરોના સંક્રમિત થયા બાદ તેને ઘણી તકલીફ પડી હતી. તેની હાલત કથળી હતી. આદિત્યએ એમ પણ કહ્યું કે તે સમય દરમિયાન તેના શરીરના કેટલાક ભાગોમાં તીવ્ર દુખાવો થતો હતો. ત્યારબાદ તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Comment

WhatsApp ગ્રૂપમાં જોડાવો!