ડાન્સર રેમો ડિસોઝાની પત્ની પહેલા ખૂબ જ જાડી હતી, જોતજોતામાં 40 kg વજન ઉતારીને હાલ બની ગઈ છે ખૂબ સુંદર..

બોલિવૂડના પ્રખ્યાત કોરિયોગ્રાફર અને ફિલ્મ નિર્માતા રેમો ડિસોઝાની પત્ની લિઝી ડિસોઝા આ દિવસોમાં પોતાના વજનને કારણે ચર્ચામાં છે. સ્થૂળતાથી કંટાળીને, લિઝેલે સ્માર્ટ અને સ્વસ્થ રીતે 40 કિલો વજન ઘટાડ્યું છે. 

જે પછી લિઝેલ માત્ર સ્લિમ જ નહીં પરંતુ તે સંપૂર્ણપણે ફિટ અને ખુશ દેખાય છે. લિઝેલનું વજન ઘટાડવાની સૌથી સારી બાબત એ છે કે તેના પતિ રેમો ડિસોઝા તેના વખાણ કરી રહ્યા છે. 

રેમોએ પોતાના સોશિયલ મીડિયા પેજ પર લિઝેલની તસવીરો શેર કરી અને વજન ઘટાડવા માટે લિઝેલ દ્વારા આપવામાં આવેલી મહેનત અને સમર્પણની પ્રશંસા કરી.

લિઝેલ ડિસોઝાની વજન ઘટાડવાની જર્ની- અગાઉ લિઝેલ ડિસોઝાનું વજન 105 કિલો હોવાનું કહેવાય છે. તાજેતરમાં, મીડિયાને આપેલા એક ઇન્ટરવ્યુમાં, લિઝેલે કહ્યું કે હવે તેનું વજન 65 કિલો છે. તેને લગભગ 40 કિલો વજન ઘટાડવામાં 2 વર્ષ લાગ્યા. પરંતુ, આ 2 વર્ષની સખત મહેનત પછી, લિસેલે હવે સ્વસ્થ અને સુંદર પણ લાગે છે.

વજન ઘટાડવા માટે 2018 થી સખત મહેનત કરી- તેના વજન ઘટાડવાના પ્લાન વિશે વાત કરતા લિઝેલ ડિસોઝાએ કહ્યું કે તેણે વર્ષ 2018 માં વજન ઘટાડવાનો નિર્ણય કર્યો. લિઝેલના પર્સનલ ટ્રેનર પ્રશાંતે તેને આ કામમાં ઘણી મદદ કરી અને ખાણી -પીણીથી લઈને વર્કઆઉટ સુધીનો તેનો સંપૂર્ણ પ્લાન તૈયાર કર્યો. 

આયુર્વેદના ગ્રુપમાં જોડાઓક્લિક કરો
આયુર્વેદની ચેનલમાં જોડાઓક્લિક કરો

તૂટક તૂટક ઉપવાસ બન્યા ઉપયોગી- વજન ઘટાડવા માટે, લિઝેલે તૂટક તૂટક ઉપવાસનો આશરો લીધો, જે આ દિવસોમાં વજન ઘટાડવા માટે ખૂબ જ લોકપ્રિય ડાયટ બની રહ્યો છે. 

લિઝેલે જાહેર કર્યું કે 2019 માં જ્યારે તે રેમોની ફિલ્મ સ્ટ્રીટ ડાન્સરના શૂટિંગ માટે ફિલ્મ યુનિટ સાથે લંડનમાં હતી, ત્યારે પણ તેણે તેના આહારનું ધ્યાન રાખ્યું હતું. લિઝેલે કહ્યું કે તેણે 2018-19માં 20 કિલો વજન ઘટાડ્યું.

 

આયુર્વેદના ગ્રુપમાં જોડાઓક્લિક કરો
આયુર્વેદની ચેનલમાં જોડાઓક્લિક કરો

Leave a Comment

WhatsApp ગ્રૂપમાં જોડાવો!